Duration: (2:47) ?Subscribe5835 2025-02-10T00:20:41+00:00
ลดต้นทุนอาหารโคขุนด้วยกากเบียร์
(2:47)
Ep.776 เลี้ยงวัวด้วย ข้าวมอลล์ กากเบียร์ วิสกี้ ลดต้นทุน ลดแรงงาน ลดเวลา
(17:15)
อาหารเป็ดต้นทุนต่ำ โทร. 083-4144156 กากเบียร์หรือกากข้าวบาร์เลย์ที่
(2:54)
เปลือกมันหมักยีสต์ ทำไมวัวกินแล้วอ้วน‼️วิธีทำอย่างไร❓โปรตีนเท่าไหร่❓เพิ่มต้นทุนหรือลดต้นทุน ⁉️
(10:35)
อาหารลดต้นทุน ก.ก.ละ 1 บาท ทำได้ยังไง
(20:43)
#สูตรอาหารโคขุน \
(11:15)
บางคนยิ่งทำยิ่งเห็นกำไร แต่ทำไมส่วนใหญ่ยิ่งทำยิ่งขาดทุน!! ความแตกต่างคือการใช้ต้นทุน?
(35:9)
ไม่น่าเชื่อ❗️เพียงแค่ทำสิ่งนี้ วัวอ้วนขึ้นได้แน่นอน‼️ | พี่เบิร์ด +JP+เขาสามยอดฟาร์ม จ.นครสวรรค์
(10:46)
ราคาข้าวร่วงหนักจาก 11,000 เหลือ 7,400 บาท จัดตลาดนัดดันราคา
(8:33)
กากมันหมักยีสต์กับเปลือกมันล้างหมักยีสต์ อะไรมีโปรตีนมากกว่ากัน
(14:44)
เทคนิคการเลี้ยงวัวให้โตไว ลำตัวใหญ่ยาว ด้วยการให้อาหารและทำสิ่งนี้? ทำแบบนี้วัวลำตัวยาวขึ้นแน่นอน
(13:13)
เปิดกรุ โรงงานอาหารวัวck ซีเค พร้อมเปิดเผยสูตรการผลิตอาหารวัว
(11:)
อาหารลดต้นทุนสำหรับเลี้ยงวัวหน้าแล้ง เปลือกมันล้างตากแห้ง
(7:33)
เลี้ยงไก่บ้านแบบบ้านๆด้วยอาหารลดต้นทุน ขุน 6เดือนได้ขาย มีรายได้หมุนเวียน #นอนนาเลี้ยงไก่สร้างรายได้
(35:1econd)
เจอแล้วอาหารลดต้นทุนตอบโจทย์ที่สุด กก.ละ1บาท หนุ่มป.ตรีลาออกจากงานมาเลี้ยงวัว#พูดจาภาษาวัว
(18:39)
หาเจอแล้ว อาหารต้นทุนต่ำ 3/กก. แต่ขุนวัวได้เนื้อเกรด8-9 ส่วนผสมไม่กี่อย่าง#พูดจาภาษาวัว
(13:35)
เลี้ยงวัวขุน ด้วยกากมันหมักยีสต์ วัวอ้วนเร็ว ประหยัดต้นทุน
(11:22)
เลี้ยงโคพรีเมี่ยมพันธุ์วากิว ป้อนเข้าสู่โรงงาน สร้างรายได้ดี
(3:44)
กากเบียร์ อาหารสัตว์ลดต้นทุนจ้า
(9)
กากถั่วเหลืองผสมกากเบียร์มันเส้น เลี้ยง วัว หมู เป็ด ไก่ แพะ แกะ จิ้งหรีด โปรตีน 15-18% T 0610378802
(28)
เลี้ยงวัว ให้อาหารวัวด้วยหัวอาหารผสมกากเบียร์
(9:28)
เลี้ยงวัวลดต้นทุนด้วย กากถั่วเหลืองผสมกากเบียร์ โปรตีน 15% สินค้าอยู่สุรินทร์ โทร 0610378802 สั่งได้
(25)
น้ำกากเบียร์ผสมหญ้าวัวขุน🇰🇷แรงงานไทยในเกาหลี🇰🇷Ep. 168
(10:5)
อาหารเป็ดต้นทุนต่ำ กระสอบละ 86 บาท 30 กิโล ตกกิโลละประมาณ 3 บาท | กากเบียร์
(3:59)
เจ้าพ่ออาหารหยาบลดต้นทุนกิโลกรัมละ1บาท วัวก่วา 100ตัว ใช้คนงานแค่1คนทำได้ยังไง ใช่อะไรเลี้ยง?
(10:28)
การเลี้ยงวัวขุน ด้วยเม็ดข้าวโพดบด หมักยีสต์ อ้วนเร็ว โตไว ประหยัดค่าอาหารได้มากสุดๆ
(1:31)
หาเจอแล้ว!!อาหารหยาบลดต้นทุนกก.ละ2บาท กินดีกินหมดอ้วนทุกตัว#พูดจาภาษาวัว
(12:59)
กาก ข้าวโพด หมักยีสต์ เลี้ยงโคขุน กิโลละ2บาท ลดต้นทุุนได้มากสุด สร้างกำไรงาม
(57)
เลี้ยงวัวง่ายๆด้วยกากมัน อาหารวัวลดต้นทุน
(4:4)