Duration: (56) ?Subscribe5835 2025-02-20T19:17:37+00:00
กากมันหมักยีสต์ ช่วงโปรโมชั่นกระสอบล่ะ80 บาทเท่านั้น 09242977505
(18)
กากมันหมักยีสต์ แป้งสาโท สูตรนี้วัวอ้วนเร็วทันใจ
(15:56)
สูตรอาหารหมูป่า ต้นทุน 70 สตางค์/กก.ประหยัดทั้งเงิน ประหยัดทั้งเวลา หมูโตไวมากๆ!!
(9:2)
กากมันหมักยีสต์..สาธิตโดย ดร.น้อย เจ้าของสูตร (ชื่อเฟสบุ๊ค : รองศาสตราจารย์ ดร.สิทธิศักดิ์ คำผา)
(5:8)
อาหารลดต้นทุนสำหรับเลี้ยงวัวหน้าแล้ง เปลือกมันล้างตากแห้ง
(7:33)
วิธีทำน้ำหมักมันหมักยีสต์
(12:26)
วิธีการทำมันหมักยีสต์อาหารลดต้นทุนสำหรับเลี้ยงสัตว์
(19:53)
วิธีทำสาโท สาโทพื้นบ้านอีสาน สูตรเด็ดทำง่ายหวานเจี๊ยบ
(5:49)
ทำเปลือกมันล้างหมักยีสต์ สูตรสำหรับโคแม่พันธุ์ I BK Channel
(11:16)
มาดูการทำมันก็มักยีสต์สูตรดร.น้อย ณ กัสโต้ฟาร์ม
(16:56)
กากมันสดซื้อได้ที่ไหน
(4:34)
อย่าซื้อวัว!! ถ้ายังไม่มีอาหารให้วัวกิน #วัว เลี้ยงยังไงให้ได้กำไร ไปหาคำตอบได้ในคลิป!!
(29:43)
วิธี หมักหยวกกล้วย ให้หมูและไก่ หรือ สัตว์เลี้ยงทุกชนิด กิน
(14:26)
ข้าวเปลือกหมักยีสต์ โดย ดร.น้อย เจ้าของสูตร (ชื่อเฟสบุ๊ค : รองศาสตราจารย์ ดร.สิทธิศักดิ์ คำผา)
(5:50)
สูตรลดต้นทุนอาหารวัว #มันหมักยีสต์ ทำเองได้ง่ายๆ ผู้หญิงก็ทำได้ มีโปรตีน มีประโยชน์ วัวชอบกิน\
(22:16)
เปลือกมันหมักยีสต์ ทำไมวัวกินแล้วอ้วน‼️วิธีทำอย่างไร❓โปรตีนเท่าไหร่❓เพิ่มต้นทุนหรือลดต้นทุน ⁉️
(10:35)
น้ำหมักสูตรสาโท ใช้เลี้ยงวัวอ้วนทันใจ มีกำไรดี ประหยัดต้นทุน
(23:22)
กากมันหมักยีสต์กับเปลือกมันล้างหมักยีสต์ อะไรมีโปรตีนมากกว่ากัน
(14:44)
ลดตันทุนอาหารสัตว์ ด้วยมันหมักยีส สูตร แนะนำเลี้ยงหมู วัว ไก่ เป็ด อาหารสัตว์ต้นทุนตํ่าคุณภาพเยี่ยม
(22:31)
วิธีทำกากมันหมักยีสต์ เพื่อลดต้นทุนการเกษตร | รอยไถ
(13:45)
กากมันหมักยีสต์ วิธีทำอาหารลดต้นทุน
(7:58)
ก่อนให้วัวกิน ทำไมต้ต้องหมักยีสต์⁉️เปลือกมันสำปะหลัง/กากมันสำปะหลัง #อาหารลดต้นทุน #อาหารวัวลดต้นทุน
(1:)
ยายหัส ลุงวิมล พาทำมันหมักยีสต์อาหารต้นทุนต่ำ
(11:51)
💥 กากมันหมักยีสต์ อาหารเสริมสำหรับวัว #อาหารวัว #วัว #บ้านสวน
(15)
จำหน่ายกากมันหมักยีสต์ 3 สูตรที่ดีที่สุด ‼️🐽🐂🐄🦢🐔🐓🦗✅🐟
(1:12)
[วิศวะทำเกษตร] กากมันสำปะหลังหมักยีสต์ อาหารเสริมเพื่อสัตว์ในฟาร์ม | CHAYADON FARM
(9:18)
มันหมักยีสต์ ลดต้นทุนการเลี้ยงวัวได้จริงไหม? มีวิธีทำอย่างไร? ใครๆก็ทำได้จริงหรือ ช่วยเรื่องอะไรบ้าง
(8:3)
มันหมักยีสต์ สุดยอดอาหารสัตว์ลดต้นทุน ทำไว้ใช้เองได้ด้วยต้นทุน โลละ 1 บาท
(21:2)
กากมันหมักยีสต์ให้วัวกินกี่กิโลต่อวันมาดูกัน
(5:1econd)
กากมันหมักยีสต์ ลดต้นทุนการผลิตในยุคข้าวยากหมากแพง #กากมันหมัก #อาหารสัตว์
(5:28)